XVS16/20-PWB-C
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
Bán kính quay nhỏ (1.490 mm) - Hoạt động linh hoạt trong lối đi hẹp chỉ từ 2.375 mm, tối ưu mật độ lưu trữ trong kho.
Nhiều cấu hình cột nâng - Tùy chọn cột nâng 1 cấp, 2 cấp (1 xi lanh / 2 xi lanh), 3 cấp và 3 cấp full-free, chiều cao nâng từ 1.600 mm đến 5.500 mm.
ỨNG DỤNG
Mẫu xe & Tải trọng
TỔNG QUÁT
Nhà sản xuất XCMG XCMG
Loại nguồn động lực Battery (Electric) Battery (Electric)
Chế độ lái Đi bộ Đi bộ
Tải trọng định mức Q (kg) 1,600 2,000
Khoảng cách trọng tâm tải c (mm) 600 600
Chiều dài cơ sở y (mm) 1,290 1,290
TRỌNG LƯỢNG
Trọng lượng xe bao gồm ắc quy (kg) 1,200 1,200
BÁNH XE
Loại lốp Polyurethane Polyurethane
Kích thước bánh xe chịu tải (mm) ф80×70 ф80×70
Kích thước bánh xe dẫn động (mm) ф230×75 ф230×75
Kích thước bánh xe cân bằng (mm) ф125×50 ф125×50
Số lượng bánh xe dẫn động / bánh xe tải 4/1x+1 4/1x+1
Khoảng cách vệt bánh xe phía tải b10 (mm) 530 530
Khoảng cách vệt bánh xe phía dẫn động b11 (mm) → 490 490
KHUNG NÂNG & KÍCH THƯỚC
Chiều cao cột nâng khi hạ thấp h1 (mm) 2,025 2,025
Chiều cao nâng tiêu chuẩn h3 (mm) 3,000 3,000
Chiều cao nâng tối đa của cột nâng h4 (mm) 3,500 3,500
Chiều cao tay cầm tối thiểu / tối đa h14 (mm) 700 / 1,300 700 / 1,300
Chiều cao thấp nhất của càng nâng so với mặt đất h13 (mm) 90 90
Chiều dài xe l1 (mm) 1,990 1,990
Chiều rộng xe b1 (mm) 820 820
Kích thước càng nâng l/e/s (mm) 1,150/190/58 1,150/190/58
Khoảng cách ngoài giữa hai càng nâng b5 (mm) 680* 680*
Khoảng sáng gầm xe tối thiểu m1 (mm) 30 30
Chiều rộng lối đi 1000×1200 (mm) 2,375 2,375
Chiều rộng lối đi 800×1200 (mm) 2,375 2,375
Bán kính quay vòng Wa (mm) 1,490 1,490
HIỆU SUẤT
Tốc độ di chuyển khi đầy tải / không tải (km/h) ≤6 / ≤12 ≤6 / ≤12
Tốc độ nâng khi đầy tải / không tải (mm/s) 125 / 175 125 / 175
Tốc độ hạ khi đầy tải / không tải (mm/s) 115 / 135 115 / 135
Khả năng leo dốc tối đa khi đầy tải / không tải (%) 5.0 / 6.0 5.0 / 6.0
Phanh làm việc Điện từ Điện từ
HỆ THỐNG TRUYỀN ĐỘNG & ẮC QUY
Công suất động cơ truyền động S2-60 phút (kW) 1.5 1.5
Công suất động cơ nâng S3-15% (kW) 3 3
Điện áp / dung lượng ắc quy (V/Ah) 24V / 210Ah (Side-pull) 24V / 210Ah (Side-pull)
Trọng lượng ắc quy (kg) 180 180
Hệ thống lái Cơ khí Cơ khí
Thay pin (ắc quy) Kéo ngang (tháo pin bên hông) Kéo ngang (tháo pin bên hông)
Khung nâng Khung nâng 2 cấp, 2 xi lanh Khung nâng 2 cấp, 2 xi lanh
Ghi chú: Chiều cao nâng tiêu chuẩn: 3.000 mm. Các tùy chọn cột nâng: loại 1 cấp 1.600 mm. loại 2 cấp 2.500–4.500 mm. loại 3 cấp 4.000–5.000 mm. loại 3 cấp free-lift 4.000–5.000 mm. Pin lithium 150Ah tùy chọn có sẵn. Cột nâng 3 cấp free-lift tùy chọn có sẵn. Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không cần báo trước.